• shafi_banner

An Kammala Koyarwar Koyarwar Kayan Aikin Ruwa na CNOOC Cikin Nasara A Masana'antar Pump NEP

A ranar 23 ga Nuwamba, 2020, ajin horar da kayan aikin famfo na CNOOC (kashi na farko) ya fara nasara cikin nasara a Hunan NEP Pump Industry Co., Ltd. Ma'aikatan sarrafa kayan aiki 30 da kuma kula da ma'aikatan CNOOC Kayan Fasaha na Shenzhen Branch, Huizhou Oilfield, Enping Oilfield, Liuhua Oilfield, Filin mai na Xijiang, da Beihai Oilfield da sauran rukunoni sun hallara a Changsha don halartar taron na mako guda. horo.

A wajen bikin bude ajin horaswa, madam Zhou Hong, babbar jami’ar Hunan NEP Pump Industry, ta bayyana kyakkyawar maraba ga daliban da suka zo daga nesa a madadin kamfanin. Ta ce: "CNOOC muhimmin abokin ciniki ne na hadin gwiwa na Hunan NEP Pump Industry. Tare da gagarumin goyon bayan CNOOC Group da rassansa a tsawon shekaru, NEP Pump Industry ya samar da yawa sets na famfo a tsaye ga CNOOC LNG, teku dandamali da kuma tashoshi." da dai sauransu. Ruwan ruwan teku, saitin famfo na wuta na tsaye da sauran samfuran sun sami yabo don samfuran inganci da kyawawan ayyuka Muna godiya da gaske na CNOOC Group don dogaron da ya daɗe da kuma cikakkiyar amincewa da masana'antar famfo ta NEP, da fatan dukkan sassan da suka dace za su iya ci gaba da samar da masana'antar famfo ta NEP tare da amincewar dogon lokaci da cikakkiyar masaniyar masana'antar famfo ta gabaɗaya tana buƙatar ƙarin tallafi da kulawa a ƙarshe, Mr aji cikakken nasara.

Manufar wannan ajin horo na CNOOC shine don baiwa ɗalibai damar haɓaka fasahar da suka dace a cikin tsari da aiwatar da samfuran famfo, bincike na kuskure da ganewar asali, da dai sauransu, da ci gaba da ƙarfafawa da haɓaka ilimin ƙwararrun ɗalibai da ƙwarewar kasuwanci.

Domin cimma nasarar da ake sa ran wannan kwas na horarwa, NEP Pump Industry ta tsara da kuma shirya kayan koyarwa a hankali. Tawagar malamai da ta kunshi kwararrun injiniyoyin fasaha da Mista Han, fitaccen manazarci a cikin masana'antar, ya ba da laccoci. A hanya hada da "Tsaye "Tsarin da yi na turbin famfo", "Firefighting tsarin da submersible seawater dagawa famfo", "Shigar, debugging da kuma gyara matsala na vane famfo", "Pump gwajin da kuma a kan site aiki", "Vibration tsarin kula da kuma bakan zane na famfo kayan aiki" , vibration bincike, kuskure ganewar asali, da dai sauransu Wannan horo hada da theoretical laccoci, on-site m gwaje-gwaje da kuma musamman tattaunawa, tare da nau'o'in nau'i-nau'i daban-daban sun yarda cewa wannan horon ya ba su ƙarin ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun kayan aikin famfo, tare da aza harsashi mai mahimmanci na ayyuka a nan gaba.

Domin a gwada tasirin koyo na horo, a ƙarshe ajin horon sun shirya rubutaccen jarrabawa ga ɗalibai da tantance tasirin horo. Duk ɗalibai sun kammala jarrabawar a hankali da tambayoyin tantance tasirin horo. An kammala ajin horarwa cikin nasara a ranar 27 ga watan Nuwamba. A yayin horon, mun gamsu sosai da yadda daliban suka nuna kwazon koyo da tattaunawa mai zurfi kan batutuwa na musamman. (Wakilin Kamfanin NEP Pump Industry)

labarai1
labarai2

Lokacin aikawa: Nuwamba-30-2020