• shafi_banner

A kwance Famfu mai-Mataki

Takaitaccen Bayani:

An ƙera famfo multistage a kwance don jigilar ruwa ba tare da tsayayyen barbashi ba.Nau'in ruwa yana kama da ruwa mai tsafta ko lalata ko mai da samfuran man fetur na danko kasa da 120CST.

Ma'aunin Aiki

Iyawa15 zuwa 500m³/h

Shugaban80 zuwa 1200m

Zazzabi-20 zuwa 105 ℃

Aikace-aikacewutar lantarki, gunduma, man fetur, sinadarai

tsari, petrochemical, kiyaye ruwa, man fetur

tacewa, karfe


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Dubawa

A kwance fanfo multistage kunshi biyu ko fiye impellers.Duk matakan suna cikin gidaje iri ɗaya kuma an shigar dasu akan mashigar ɗaya.An ƙayyade adadin impeller da ake buƙata ta adadin mataki.Wuraren masana'antar mu duk an ba da takardar shedar ISO 9001 kuma suna da cikakkun kayan aikin fasaha, injunan CNC na zamani.

Halaye

● Tsotsa guda ɗaya, famfo centrifugal da yawa a kwance

● Rufe mai tuƙi

● An saka layin tsakiya

● Ana kallon jujjuyawar agogo daga ƙarshen hadawa

● Akwai maɗaurin zamiya ko mirgina

● Ana samun nozzles a tsaye ko a tsaye

Siffar ƙira

● Mitar 50/60HZ

● Cikewar Gland / Hatimin Injini

● Daidaita matsawar axial

● An haɗa shi da abin rufe fuska, injin sanyaya fan

● Kusa tare da injin lantarki tare da madaidaicin madauri kuma an saka shi akan farantin gindi

● Hannun shaft mai maye gurbin don kariyar shaft

Samfura

● D samfurin shine don ruwa mai tsabta tare da -20 ℃~80 ℃

● ƙirar DY don samfuran mai da man fetur tare da danko ƙasa da 120CST da zafin jiki tsakanin -20 ℃~105 ℃

● Samfurin DF ya shafi ruwa mai lalata tare da zafin jiki tsakanin -20 ℃ da 80 ℃

Ayyuka

Da gaske ya kamata kowane ɗayan waɗannan abubuwan ya kasance masu sha'awar ku, da fatan za a sanar da mu.Za mu yi farin cikin ba ku zance bayan samun cikakken bayanin mutum.Muna da ƙwararrun injiniyoyinmu na R&D don saduwa da kowane buƙatun, Muna sa ran samun karɓar tambayoyinku nan ba da jimawa ba kuma muna fatan samun damar yin aiki tare da ku a nan gaba.Barka da zuwa duba ƙungiyarmu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Masu alaƙaKayayyakin